|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Lớp tự động: | Tự động | Loại vải phù hợp: | polyester & bông |
|---|---|---|---|
| Xử lý phương tiện truyền thông: | Cuộn sang cuộn + Cho ăn tự động + Tự động cuộn lên | Loại mực: | Mực bột màu & mực thăng hoa |
| Nguồn điện: | AC380, 50/60HZ | Màu & Trang: | Nhiều màu |
| Cách sử dụng: | Lĩnh vực quảng cáo trong nhà và ngoài trời | Hệ điều hành tương thích: | Windows 7 & Windows 10 |
| Bộ phận mềm: | Mã não | Công suất làm việc của máy: | 7kw |
| Độ phân giải (dpi) | Tốc độ |
|---|---|
| 720*1200dpi (4 lượt) | 78m2/giờ |
| 720*2400dpi (8 lượt) | 52m2/h |
| 360*1200dpi (2 lượt) | 136m2/h |
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Loại mô hình | CSR3200 |
| Đầu in | 4 cái i3200A1 |
| Mực | Mực thăng hoa, mực bột màu |
| Số lượng vòi phun | (400 vòi phun * 8 dòng) * 4 đầu |
| Màu sắc | CMYK kép |
| Đầu in cao | 1,5mm/6 mm (có thể điều chỉnh) |
| Chế độ cấp mực | Cung cấp mực liên tục |
| Chiều rộng vật liệu tối đa | 3300mm |
| Chiều rộng in tối đa | 3200mm |
| Đường kính ngoài cuộn | 3 inch |
| Trọng lượng tối đa cho vật liệu cuộn | 100kg |
| Giao diện | USB2.0 |
| ĐẬP | 128 triệu |
| Nguồn máy in | AC380V, 50/60HZ |
| Quyền lực | Máy sưởi 3KW Máy in 4KW |
| Nhiệt độ | 30-32oC |
| Độ ẩm | 40-60%(Không ngưng tụ) |
Người liên hệ: Mr. Wilson
Tel: +86 13564765507
Fax: 86-21-34171649