|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Xử lý phương tiện truyền thông: | Cuộn sang cuộn + Cho ăn tự động + Tự động cuộn lên | Loại mực: | Mực thăng hoa, mực sắc tố |
|---|---|---|---|
| Nguồn điện: | AC380, 50/60HZ | Màu & Trang: | Nhiều màu |
| Cách sử dụng: | Lĩnh vực quảng cáo trong nhà và ngoài trời | Hệ điều hành tương thích: | Windows 7 & Windows 10 |
| Bộ phận mềm: | Mã não | Công suất làm việc của máy: | 7kw |
| Lớp tự động: | Tự động | Loại vải phù hợp: | polyester & bông |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại mô hình | CSR3200 |
| Đầu in | 4 chiếc i3200A1 |
| Mực | Mực chuyển nhiệt, mực pigment |
| Số lượng đầu phun | (400 đầu phun*8 dòng)*4 đầu |
| Màu sắc | Dual CMYK |
| Chiều cao đầu in | 1.5mm/6mm (có thể điều chỉnh) |
| Chế độ cung cấp mực | Cung cấp mực liên tục |
| Chiều rộng vật liệu tối đa | 3300mm |
| Chiều rộng in tối đa | 3200mm |
| Đường kính ngoài cuộn | 3 inch |
| Trọng lượng tối đa cho vật liệu cuộn | 100kg |
| Giao diện | USB2.0 |
| RAM | 128M |
| Nguồn máy in | AC380V ,50/60HZ |
| Công suất | Máy sưởi 3KW Máy in 4KW |
| Nhiệt độ | 30-32℃ |
| Độ ẩm | 40-60%(Không ngưng tụ) |
| Độ phân giải (dpi) | Tốc độ |
|---|---|
| 720*1200dpi (4 lượt) | 78m²/h |
| 720*2400dpi (8 lượt) | 52m²/h |
| 360*1200dpi (2 lượt) | 136m²/h |
Người liên hệ: Mr. Wilson
Tel: +86 13564765507
Fax: 86-21-34171649