|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Màu & Trang: | Nhiều màu | Cách sử dụng: | Lĩnh vực quảng cáo trong nhà và ngoài trời |
|---|---|---|---|
| Hệ điều hành tương thích: | Windows 7 & Windows 10 | Bộ phận mềm: | Mã não |
| Công suất làm việc của máy: | 9KW | Lớp tự động: | Tự động |
| Loại vải phù hợp: | chât bông tổng hợp | Xử lý phương tiện truyền thông: | Cuộn sang cuộn + Cho ăn tự động + Tự động cuộn lên |
| Loại mực: | Mực thăng hoa & mực Pigment | Nguồn điện: | AC380, 50/60HZ |
| Làm nổi bật: | máy in vải khổ lớn công nghiệp,máy in chuyển nhiệt với đầu in KJ4B-QL,Máy in sublimation dệt kim số |
||
Tên sản phẩm:Máy in dệt may kỹ thuật số định dạng lớn với máy in sublimation printerhead KJ4B-QL
Thông số kỹ thuật máy in:
| Parameter sản phẩm | |
| Loại mô hình | CSR3200 |
| Đầu in | 4 miếng KJ4B-QL |
| Mực | Mực sublimation, mực sắc tố |
| Số vòi phun | 2656 vòi phun |
| Màu sắc | CMYK |
| In đầu cao | 1.5mm/6mm (được điều chỉnh) |
| Chế độ cung cấp mực | Cung cấp mực liên tục |
| Độ rộng tối đa của vật liệu | 3300mm |
| Chiều rộng in tối đa | 3200mm |
| Chiều kính ngoài cuộn | 3 inch |
| Trọng lượng tối đa cho vật liệu cuộn | 100kg |
| Giao diện | USB2.0 |
| RAM | 128M |
| Năng lượng máy in | AC380V,50/60HZ |
|
Sức mạnh |
Máy sưởi 3KW |
| Máy in 6KW | |
| Nhiệt độ | 30-32°C |
| Độ ẩm | 40-60% ((Không ngưng tụ) |
Tốc độ hoạt động của máy:
Ưu điểm của máy:
![]()
Đặc điểm chính:
Đường sắt dẫn đường:Sử dụng đường sắt dẫn đường câm HIWIN. Đức IGUS dây chuyền kéo âm thầm làm cho môi trường in của bạn dễ dàng hơn.
Trục X và Trục Yaxis:
Trục X và trục Y đang sử dụng động cơ AC.
Đầu in: 4 chiếc KJ4B-QLĐầu in, tốc độ nhanh hơn, thời gian sử dụng đầu dài hơn. chức năng in lông có sẵn, chỉnh sửa đầu in và đối điểm dễ dàng hơn. Dịch vụ làm sạch đầu in thông minh,cung cấp chức năng vệ sinh và bảo vệ đầu in an toàn và thuận tiện.
![]()
![]()
FAQ:
1) Nếu tôi mua máy, bạn có thể cung cấp mực, vật liệu, vv cũng?
A: Có chắc chắn, xin vui lòng sử dụng mực gốc, nó là tốt hơn cho việc bảo trì máy in, chúng tôi có thể cung cấp các tài liệu liên quan cũng.
2) Làm thế nào về dịch vụ sau bán hàng?
A: Bảo hành máy 12 tháng, đầu in không có bảo hành. Chúng tôi cung cấp công nghệ trực tuyến ngay cả máy ngoài bảo hành.
3) Làm thế nào để đặt hàng?
A: Liên hệ với chúng tôi về chi tiết đặt hàng của bạn, chúng tôi sẽ chuẩn bị PI.
4) Làm sao tôi có thể trả tiền cho anh?
A: Thông thường chúng tôi chấp nhận T / T, Western Union
5) Tôi muốn mở một doanh nghiệp mới, bạn có thể cho tôi một số ý tưởng không?
A: Có, chúng tôi có thể, xin vui lòng cho tôi biết những gì các sản phẩm bạn muốn làm, và yêu cầu của bạn, chúng tôi có thể cung cấp cho bạn một số dự án.
Dịch vụ chuyên nghiệp:
![]()
![]()
SAER COLOR định nghĩa lại các tiêu chuẩn dịch vụ nâng cao trải nghiệm khách hàng trong tất cả các khía cạnh:
1.SAER có mhơn20 năm kinh nghiệm thương mại nước ngoài, tập trung vào ngành công nghiệp in ấn trong nước. chúng tôi đáng tin cậy, đáng tin cậy, nghiên cứu và phát triển độc lập, danh tiếng trong ngành không có gì sánh ngang;
2.Nhóm chuyên nghiệp làm cho danh sách đóng gói, hóa đơn vận chuyển, hóa đơn thương mại, giấy chứng nhận nguồn gốc, tuyên bố đóng gói, vv Để đảm bảo khách hàng không có lo lắng về thông quan và giao hàng.
3.365 ngày dịch vụ khách hàng và dịch vụ sau bán hàng trực tuyến, có thể cung cấp cho một-một dịch vụ.
4Cung cấp dịch vụ lắp đặt toàn cầu, đảm bảo rằng mỗi khách hàng hoàn thành việc lắp đặt trong vòng 5 ngày và có thể bắt đầu in
Dịch vụ Logistics:
![]()
Ngành ứng dụng:
![]()
Người liên hệ: Mr. Wilson
Tel: +86 13564765507
Fax: 86-21-34171649