|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Lớp tự động: | Tự động | Loại vải phù hợp: | chât bông tổng hợp |
|---|---|---|---|
| Xử lý phương tiện truyền thông: | Cuộn sang cuộn + Cho ăn tự động + Tự động cuộn lên | Loại mực: | Mực thăng hoa & mực Pigment |
| Nguồn điện: | AC380, 50/60HZ | Màu & Trang: | Nhiều màu |
| Cách sử dụng: | Lĩnh vực quảng cáo trong nhà và ngoài trời | Hệ điều hành tương thích: | Windows 7 & Windows 10 |
| Bộ phận mềm: | Mã não | Công suất làm việc của máy: | 9KW |
| Làm nổi bật: | máy in chuyển nhiệt công nghiệp ít bảo trì,đầu phun KJ4B-QL máy in chuyển nhiệt,máy in chuyển nhiệt thân thiện với môi trường cho vải |
||
Tên sản phẩm: Máy in phun kỹ thuật số KJ4B-QL mới, ít bảo trì cho in ấn dài hạn, thân thiện với môi trường cho vải Polyester & Cotton
Tốc độ làm việc của máy:
Thông số kỹ thuật máy:
| Thông số sản phẩm | |
| Loại mô hình | CSR3200 |
| Đầu in | 4 chiếc KJ4B-QL |
| Mực | Mực thăng hoa, mực pigment |
| Số lượng vòi phun | 2656 vòi phun |
| Màu sắc | CMYK |
| Chiều cao đầu in | 1.5mm/6mm (có thể điều chỉnh) |
| Chế độ cung cấp mực | Cung cấp mực liên tục |
| Chiều rộng vật liệu tối đa | 3300mm |
| Chiều rộng in tối đa | 3200mm |
| Đường kính ngoài cuộn | 3 inch |
| Trọng lượng tối đa cho vật liệu cuộn | 100kg |
| Giao diện | USB2.0 |
| RAM | 128M |
| Nguồn máy in | AC380V, 50/60HZ |
|
Nguồn điện |
Lò sưởi 3KW |
| Máy in 6KW | |
| Nhiệt độ | 30-32℃ |
| Độ ẩm | 40-60% (Không ngưng tụ) |
Ưu điểm của máy:
![]()
Các tính năng chính:
Ray dẫn hướng: Sử dụng ray dẫn hướng im lặng HIWIN. Xích kéo im lặng IGUS của Đức làm cho môi trường in của bạn yên tĩnh hơn.
Đầu in: 4 chiếc KJ4B-QL Đầu in, tốc độ nhanh hơn, tuổi thọ đầu in cao hơn. Chức năng in lông vũ có sẵn, hiệu chỉnh và đối chiếu đầu in dễ dàng hơn. Dịch vụ làm sạch đầu in thông minh, cung cấp chức năng làm sạch và bảo vệ đầu in an toàn và tiện lợi.
Trục X và trục Y:
X và Y trục sử dụng động cơ servo AC.
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp:
1) Nếu tôi mua máy, bạn có thể cung cấp mực, vật liệu, v.v. không?
A: Vâng, chắc chắn rồi, vui lòng sử dụng mực chính hãng, nó tốt hơn cho việc bảo trì máy in, chúng tôi cũng có thể cung cấp vật liệu liên quan.
2) Dịch vụ sau bán hàng thì sao?
A: Bảo hành máy 12 tháng, đầu in không được bảo hành. Chúng tôi cung cấp công nghệ trực tuyến ngay cả khi máy hết bảo hành.
3) Làm thế nào để đặt hàng?
A: Liên hệ với chúng tôi về chi tiết đơn hàng của bạn, chúng tôi sẽ chuẩn bị PI.
4) Làm thế nào để thanh toán cho bạn?
A: Thông thường chúng tôi chấp nhận T/T, Western Union
5) Tôi muốn mở một doanh nghiệp mới, bạn có thể cho tôi một vài ý tưởng không?
A: Vâng, chúng tôi có thể, vui lòng cho tôi biết bạn muốn làm sản phẩm gì và yêu cầu của bạn, chúng tôi có thể cung cấp cho bạn một số dự án.
Dịch vụ chuyên nghiệp:
![]()
![]()
SAER COLOR định nghĩa lại các tiêu chuẩn dịch vụ, nâng cao trải nghiệm khách hàng trên mọi phương diện:
1.SAER có hơn 20 năm kinh nghiệm ngoại thương, tập trung vào ngành công nghiệp máy in trong nước. Chúng tôi đáng tin cậy, đáng tin cậy, nghiên cứu và phát triển độc lập, danh tiếng trong ngành là vô song;2.
Dịch vụ khách hàng 365 ngày và dịch vụ trực tuyến sau bán hàng, có thể cung cấp dịch vụ một kèm một.3. Cung cấp dịch vụ lắp đặt toàn cầu, đảm bảo mỗi khách hàng hoàn thành việc lắp đặt trong vòng 5 ngày và có thể bắt đầu in
4.
Đội ngũ chuyên nghiệp lập danh sách đóng gói, vận đơn, hóa đơn thương mại, giấy chứng nhận xuất xứ, khai báo đóng gói, v.v. Để đảm bảo khách hàng không phải lo lắng về thủ tục hải quan và giao hàng.Dịch vụ Logistics:
Ngành ứng dụng:
![]()
Ngành may mặc: in mẫu hoặc in hoa văn màu.
![]()
Người liên hệ: Mr. Wilson
Tel: +86 13564765507
Fax: 86-21-34171649