|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Xử lý phương tiện truyền thông: | Cuộn sang cuộn + Cho ăn tự động + Tự động cuộn lên | Loại mực: | Mực thăng hoa, mực sắc tố |
|---|---|---|---|
| Nguồn điện: | AC380, 50/60HZ | Màu & Trang: | Nhiều màu |
| Cách sử dụng: | Lĩnh vực quảng cáo trong nhà và ngoài trời | Hệ điều hành tương thích: | Windows 7 & Windows 10 |
| Bộ phận mềm: | Mã não | Công suất làm việc của máy: | 7kw |
| Lớp tự động: | Tự động | Loại vải phù hợp: | chât bông tổng hợp |
| Làm nổi bật: | Máy in vải định dạng lớn,máy in vải cuộn,Máy in bông polyester kỹ thuật số |
||
Tên sản phẩm: Máy in vải / dệt kỹ thuật số khổ lớn cuộn sang cuộn chuyên nghiệp của nhà sản xuất Trung Quốc cho vật liệu Polyester & Cotton
Tốc độ làm việc của máy in:
Thông số kỹ thuật máy:
| Thông số sản phẩm | |
| Loại mô hình | CSR3200 |
| Đầu in | 4 chiếc i3200 A1 |
| Mực | Mực thăng hoa, mực pigment |
| Số lượng đầu phun | (400 đầu phun * 8 dòng) * 4 đầu |
| Màu sắc | CMYK kép |
| Chiều cao đầu in | 1.5mm/6mm (có thể điều chỉnh) |
| Chế độ cung cấp mực | Cung cấp mực liên tục |
| Chiều rộng vật liệu tối đa | 3300mm |
| Chiều rộng in tối đa | 3200mm |
| Đường kính ngoài cuộn | 3 inch |
| Trọng lượng tối đa cho vật liệu cuộn | 100kg |
| Giao diện | USB2.0 |
| RAM | 128M |
| Nguồn máy in | AC380V, 50/60HZ |
| Nguồn điện | Lò sưởi 3KW |
| Máy in 4KW | |
| Nhiệt độ | 30-32℃ |
| Độ ẩm | 40-60% (Không ngưng tụ) |
Các tính năng chính:
Trục X và trục Y:
Trục X và trục Y sử dụng động cơ servo AC.
Ray dẫn hướng: Sử dụng ray dẫn hướng im lặng HIWIN. Xích kéo im lặng IGUS của Đức giúp môi trường in của bạn yên tĩnh hơn.
Đầu in:Bốn đầu in Epson, tốc độ nhanh hơn, tuổi thọ đầu in cao hơn. Chức năng in lông vũ có sẵn, việc hiệu chỉnh và đối chiếu đầu in dễ dàng hơn. Dịch vụ làm sạch đầu in thông minh, cung cấp chức năng làm sạch và bảo vệ đầu in an toàn và tiện lợi.
![]()
Ưu điểm máy:
![]()
Câu hỏi thường gặp:
1) Làm thế nào tôi có thể đặt hàng?
A: Liên hệ với chúng tôi về chi tiết đơn hàng của bạn, chúng tôi sẽ chuẩn bị PI.
2) Làm thế nào tôi có thể thanh toán cho bạn?
A: Thông thường chúng tôi chấp nhận T/T, Western Union
3) Nếu tôi mua máy, bạn có thể cung cấp mực, vật liệu, v.v. không?
A: Vâng, chắc chắn rồi, vui lòng sử dụng mực chính hãng, điều này tốt hơn cho việc bảo trì máy in, chúng tôi cũng có thể cung cấp vật liệu liên quan.
4) Tôi muốn mở một doanh nghiệp mới, bạn có thể cho tôi một số ý tưởng không?
A: Vâng, chúng tôi có thể, vui lòng cho tôi biết bạn muốn làm sản phẩm gì và yêu cầu của bạn, chúng tôi có thể cung cấp cho bạn một số dự án.
5) Còn dịch vụ sau bán hàng thì sao?
A: Bảo hành máy 12 tháng, đầu in không được bảo hành. Chúng tôi cung cấp công nghệ trực tuyến ngay cả khi máy hết bảo hành.
Dịch vụ chuyên nghiệp:
![]()
![]()
Dịch vụ Logistics:
![]()
Ngành ứng dụng:
![]()
Người liên hệ: Mr. Wilson
Tel: +86 13564765507
Fax: 86-21-34171649