|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Lớp tự động: | Tự động | Loại vải phù hợp: | polyester & bông |
|---|---|---|---|
| Xử lý phương tiện truyền thông: | Cuộn sang cuộn + Cho ăn tự động + Tự động cuộn lên | Loại mực: | Mực thăng hoa, mực sắc tố |
| Nguồn điện: | AC380, 50/60HZ | Màu & Trang: | Nhiều màu |
| Cách sử dụng: | Lĩnh vực quảng cáo trong nhà và ngoài trời | Hệ điều hành tương thích: | Windows 7 & Windows 10 |
| Bộ phận mềm: | Mã não | Công suất làm việc của máy: | 7kw |
| Làm nổi bật: | Máy in Sublimation Roll To Roll,hệ thống in dệt may với bảo hành,Máy in cờ 8 đầu |
||
Tên sản phẩm: Máy in thăng hoa SAER COLOR Nhà máy Giá cạnh tranh Cuộn sang Cuộn Máy in dệt kim 4 & 8 Đầu in
Các tính năng chính:
Trục X và trục Y:
Trục X và trục Y sử dụng động cơ servo AC.
Ray dẫn hướng: Sử dụng ray dẫn hướng im lặng HIWIN. Chuỗi kéo im lặng IGUS của Đức giúp môi trường in của bạn yên tĩnh hơn.
Đầu in: Bốn đầu in Epson, tốc độ nhanh hơn, tuổi thọ đầu in dài hơn. Chức năng in lông vũ có sẵn, việc hiệu chỉnh và đối chiếu đầu in dễ dàng hơn. Dịch vụ làm sạch đầu in thông minh, cung cấp chức năng làm sạch và bảo vệ đầu in an toàn và tiện lợi.
Thông số kỹ thuật máy:
| Thông số sản phẩm | |
| Loại mô hình | CSR3200 |
| Đầu in | 4 chiếc i3200A1 |
| Mực | Mực thăng hoa, mực pigment |
| Số lượng vòi phun | (400 vòi * 8 dòng) * 4 đầu |
| Màu sắc | CMYK kép |
| Chiều cao đầu in | 1,5mm/6mm (có thể điều chỉnh) |
| Chế độ cung cấp mực | Cung cấp mực liên tục |
| Chiều rộng vật liệu tối đa | 3300mm |
| Chiều rộng in tối đa | 3200mm |
| Đường kính ngoài cuộn | 3 inch |
| Trọng lượng tối đa cho vật liệu cuộn | 100kg |
| Giao diện | USB2.0 |
| RAM | 128M |
| Nguồn máy in | AC380V, 50/60HZ |
| Nguồn điện | Máy sưởi 3KW |
| Máy in 4KW | |
| Nhiệt độ | 30-32°C |
| Độ ẩm | 40-60% (Không ngưng tụ) |
Tốc độ làm việc của máy in:
Ưu điểm:
Câu hỏi thường gặp:
1) Làm thế nào tôi có thể đặt hàng?
A: Liên hệ với chúng tôi về chi tiết đơn hàng của bạn, chúng tôi sẽ chuẩn bị PI.
2) Làm thế nào tôi có thể thanh toán cho bạn?
A: Thông thường chúng tôi chấp nhận T/T, Western Union
3) Nếu tôi mua máy, bạn có thể cung cấp mực, vật liệu, v.v. không?
A: Vâng, chắc chắn rồi, vui lòng sử dụng mực chính hãng, điều này tốt hơn cho việc bảo trì máy in, chúng tôi cũng có thể cung cấp vật liệu liên quan.
4) Tôi muốn mở một doanh nghiệp mới, bạn có thể cho tôi một vài ý tưởng không?
A: Vâng, chúng tôi có thể, vui lòng cho tôi biết bạn muốn làm sản phẩm gì và yêu cầu của bạn, chúng tôi có thể cung cấp cho bạn một số dự án.
5) Dịch vụ sau bán hàng thì sao?
A: Bảo hành máy 12 tháng, đầu in không được bảo hành. Chúng tôi cung cấp công nghệ trực tuyến ngay cả khi máy hết bảo hành.
Dịch vụ Logistics:
![]()
Dịch vụ chuyên nghiệp:
![]()
![]()
Ngành ứng dụng:
![]()
Người liên hệ: Mr. Wilson
Tel: +86 13564765507
Fax: 86-21-34171649